Omoyeni

Beautiful Nubia And The Roots Renaissance Band

Compositor: Não Disponível

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Olúborí l'ókè, olúborí n'ílẹ'
Olúborí l'ọ'nà, olúborí lókolódò

Olúborí l'ókè, olúborí n'ílẹ'
Olúborí l'ọ'nà, olúborí lókolódò

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò

©2003- 2025 lyrics.com.br · Aviso Legal · Política de Privacidade · Fale Conosco desenvolvido por Studio Sol Comunicação Digital